| Vật liệu | 100% Acrylic |
|---|---|
| Loại sợi | kết cấu |
| Mô hình | thô |
| kỹ thuật | vòng quay |
| Tính năng | Chống vi khuẩn, chống nấm, thân thiện với môi trường |
| Versatility | Suitable For Various Applications |
|---|---|
| Careinstructions | Hand Wash Or Gentle Machine Wash |
| Loading Port | Tianjin Or Qingdao Port |
| Technics | RING SPUN |
| Weight | Lightweight |
| Vật liệu | 100% Viscose |
|---|---|
| Loại sợi | dây tóc |
| Mô hình | thô |
| kỹ thuật | vòng quay |
| Tính năng | Chống vi khuẩn, chống pilling, thân thiện với môi trường |
| Vật liệu | Sợi carbon nylon |
|---|---|
| Loại sợi | dây tóc |
| Mô hình | dây tóc carbon |
| kỹ thuật | vòng quay |
| Tính năng | Chống tĩnh điện, thân thiện với môi trường |
| Environmentalimpact | Biodegradable |
|---|---|
| Technics | RING SPUN |
| Weight | Lightweight |
| Strength | Medium |
| Yarn Count | 40s |
| Vật liệu | 100% sợi carbon |
|---|---|
| Loại sợi | dây tóc |
| Mô hình | thô |
| kỹ thuật | vòng quay |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | 1K, 3K, 6K, 12K, 24K, 48K, v.v. |
| Vật liệu | 100% Viscose |
|---|---|
| Loại sợi | dây tóc |
| Mô hình | thô |
| kỹ thuật | vòng quay |
| Tính năng | Chống vi khuẩn, chống đóng trụ, thân thiện với môi trường, chất hấp thụ độ ẩm |
| tính năng đặc biệt | phản quang |
|---|---|
| Hình dạng | Sợi |
| vật liệu hỗ trợ | PET+Bột phản chiếu |
| Chiều rộng | 0,5mm-2 mm hoặc Tùy chỉnh |
| xoắn | 600tpm |
| Vật liệu | 100% sợi carbon |
|---|---|
| Loại sợi | dây tóc |
| Số lượng sợi | Nm50/2 |
| kỹ thuật | vòng quay |
| Sức mạnh | 1200cn |
| Kích thước | 350D |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester + Vật liệu phản chiếu |
| Chiều rộng | 0,25mm - 3 mm hoặc tùy chỉnh |
| Q'ty/Roll | 4000 meter/cuộn |
| Hệ số phản xạ | R> 250 cd/lx.m2 |