| Vật liệu | Polyester / kim loại |
|---|---|
| Loại sợi | kéo thành sợi |
| Ứng dụng | Dệt.đan.Đan tay.may.khác |
| Số lượng sợi | 150D |
| kỹ thuật | khí |
| Vật liệu | Polyester / kim loại |
|---|---|
| Loại sợi | Loại MS |
| Ngang nhau | Thích hợp |
| Số lượng sợi | 75D |
| Sức mạnh | 70-140 |
| Fibertype | Regenerated Cellulose Fiber |
|---|---|
| Dyeability | Excellent Dye Affinity |
| Luster | Silky Sheen |
| Productname | Viscose Yarn |
| Style | Melange Yarn |
| Chemicalresistance | Resistant To Oils, Solvents, And Sweat |
|---|---|
| Origin | Manufactured In China |
| Productname | Spandex Yarn |
| Pattern | Dyed |
| Yarn Count | 32S + 40D |
| Elasticity | High Stretchability Up To 500% |
|---|---|
| Color | Available In Various Colors Including White, Black, And Custom Colors |
| Heatresistance | Good Heat Resistance Up To 150°C |
| Origin | Manufactured In China |
| Yarn Count | 32S + 40D |
| Vật liệu | 100% Acrylic |
|---|---|
| Loại sợi | dây tóc |
| Mô hình | nhuộm |
| Phong cách | Sợi Melange |
| kỹ thuật | vòng quay |
| Vật liệu | 100% Acrylic |
|---|---|
| Loại sợi | dây tóc |
| Mô hình | nhuộm |
| Phong cách | Sợi Melange |
| kỹ thuật | vòng quay |
| Loại | Sợi Spandex |
|---|---|
| Vật liệu | Vải thun / Ni lông |
| Mô hình | nhuộm |
| Phong cách | Sợi Melange |
| kỹ thuật | vòng quay |
| tính năng đặc biệt | có thể xé được |
|---|---|
| Vật liệu | PET/POLYESTER |
| Chiều rộng | 0,25mm - 3 mm hoặc tùy chỉnh |
| Chứng nhận | EN471 |
| Hệ số phản xạ | R> 250 cd/lx.m2 |
| Kích thước | 350D |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester + Vật liệu phản chiếu |
| Chiều rộng | 0,25mm - 3 mm hoặc tùy chỉnh |
| Q'ty/Roll | 4000 meter/cuộn |
| Hệ số phản xạ | R> 250 cd/lx.m2 |